กัปตันทีน่ารักที่สุดในโลก
![](http://www.littlepink2006.com/images/column_1313253031/DSC06028.jpg)
พ่อจัดการล้างเครื่องบินที่เก็บไว้นานมากๆ (ตั้งแต่น้องพิงค์เลิกเล่นไปเมื่อราวๆ เกือบสามปีที่แล้ว) มาให้ลูกได้ขับเล่นกันอีกครั้ง คราวนี้น้องพิงค์โตแล้ว เหยียบคันเร่งได้เองด้วยค่า ก็เลยขับซะเพลิน แม่ต้องวิ่งเอาหมวกมาให้ใส่ ลืมตัวไปจริงๆน้องพิงค์กำลังเป็นไข้อยู่นะตอนนั้น ยังไม่หายแต่ก็อยากจะเล่นนี่คะ
![](http://www.littlepink2006.com/images/column_1313253031/DSC06029.jpg)
เป็นกัปตันที่น่ารักที่สุดในโลก คร่าาาาา.... อิอิ..
![](http://www.littlepink2006.com/images/column_1313253031/DSC05875.jpg)
น้องนนท์ก็ขับเก่งนะเนี่ย ตัวเล็กแค่เนี๊ยะ..
![](http://www.littlepink2006.com/images/column_1313253031/DSC05934.jpg)
แน่ะ ใส่หมวกซะเท่เชียวนะจ๊ะ
![](http://www.littlepink2006.com/images/column_1313253031/DSC05910.jpg)
ขับเครื่องบินไม่ยากเลยน๊า ... ขอบอก
![](http://www.littlepink2006.com/images/column_1313253031/DSC05878.jpg)
อ้าว...ที่แท้ให้พ่อบังคับวิทยุให้นี่นา นึกว่าขับเอง 5555..
![](http://www.littlepink2006.com/images/column_1313253031/DSC05943.jpg)
มาดเท่ๆของกัปตันหนุ่มหล่อ