![](http://www.littlepink2006.com/images/column_1289032272/73042_125436050845867_100001384178070_156023_1762410_n.jpg)
น้องพิงค์ไปเรียนแล้วค่ะ เปิดเทอมเมื่อวันที่ 1 พฤศจิกายน ที่ผ่านมา ตอนนี้โตขึ้นมากเลยไม่ค่อยร้องไห้งอแงเท่าไหร่ แต่เช้าๆมาก็มีงอแงไม่อยากตื่น ไม่อยากอาบน้ำบ้างตามประสาเด็กๆ
![](http://www.littlepink2006.com/images/column_1289032272/73554_125436067512532_100001384178070_156024_4004862_n.jpg)
ยิ้มร่าเลย เลิกเรียนแล้วจะได้กลับบ้านซะที บางวันแม่ก็จะมารับแล้วก็กลับบ้านเลย แต่บางวันก็จะต้องกลับไปรอพ่อที่ทำงานแม่ก่อน รอกลับบ้านพร้อมกัน แต่พ่อมารับค่ำเพราะกว่าจะขับรถฝ่ารถติดมาได้ก็นาน น้องพิงค์ชอบไปเล่นที่ทำงานของแม่ได้เจอพี่ๆ ทั้งพี่หมี พี่ต้นข้าว พี่น้ำชา เล่นกันสนุกดีค่ะ
![](http://www.littlepink2006.com/images/column_1289032272/71501_125857500803722_100001384178070_157617_6007523_n.jpg)
พี่ต้นข้าว น้องพิงค์ พี่หมี (ที่ทำงานแม่)
![](http://www.littlepink2006.com/images/column_1289032272/40146_125857854137020_100001384178070_157621_2525626_n.jpg)
เล่นกันสนุกจริงๆ พี่ต้นข้าวเรียนที่เดียวกันกับน้องพิงค์ อยู่อนุบาล 2 แล้ว ส่วนพี่หมีเรียนอีกที่หนึ่งค่ะ (จำไม่ได้ แหะ แหะ) เดิมทีชุดนักเรียนโรงเรียนน้องพิงค์ ก็จะเหมือนแบบพี่หมีนี่แหละ ผู้หญิงใส่กระโปรงแดง ตอนนี้เปลี่ยนเครื่องแบบใหม่ สวยไหมคะ?
![](http://www.littlepink2006.com/images/column_1289032272/150320_125857717470367_100001384178070_157620_3334599_n.jpg)
น้าโบจะไปรับน้องพิงค์ที่โรงเรียนกับแม่ทุกวันค่ะ
![](http://www.littlepink2006.com/images/column_1289032272/73970_125435830845889_100001384178070_156020_1929649_n.jpg)
ชุดนักเรียนของน้องพิงค์
![](http://www.littlepink2006.com/images/column_1289032272/73709_170435652982453_100000480587102_520886_7374209_n.jpg)
พ่อมารับและแวะไปกินไอติมก่อนกลับบ้าน น้องพิงค์ชอบจังเล้ย
![](http://www.littlepink2006.com/images/column_1289032272/67655_124667824256023_100001384178070_151812_5185266_n.jpg)
นี่ก็ไปกินไอติมอีกแล้ว วันหยุดค่า...
![](http://www.littlepink2006.com/images/column_1289032272/71989_124667864256019_100001384178070_151813_5108910_n.jpg)
ไปซื้อของที่เดอะมอลล์