![](http://www.littlepink2006.com/images/1164709952/SV103757.jpg)
วันนี้ (เสาร์ที่ 25 พฤศจิกายน 2549) คุณพ่อเอาของเล่นมาฝากน้องพิงค์แน่ะ....อยากรู้ไหมเอ่ย.....อยากสิคะ ไหนล่ะ น้องพิงค์รอดูอยู่นี่ไง
![](http://www.littlepink2006.com/images/1164709952/SV103764.jpg)
|
แต่น แตน แต้น...มาแล้ว โมบายหมุนๆ รูปเครื่องบิน พ่อซื้อมาจาก The Mall บางแค เมื่อวันพฤหัสฯที่แล้ว เอามาให้น้องพิงค์หัดมองตามไงล่ะ ชอบไหม ไขลานแล้วหมุน มีเพลงเบาๆ ฟังเพราะด้วยนะ... |
![](http://www.littlepink2006.com/images/1164709952/SV103765.jpg)
อู้ว...สวยจังเลย น้องพิงค์ชอบมองเครื่องบิน และฟังเพลงเพราะๆ นอนดูอยู่นาน จนลืมร้องไห้เรียกคนมาอุ้มเชียวล่ะ
![](http://www.littlepink2006.com/images/1164709952/SV103767.jpg)
น้องพิงค์ชอบดูโมบายนี้มาก คุณแม่ก็ขยันไขลานบ่อยครั้ง แต่ไขไม่ค่อยจะเป็น คุณพ่อพาป้าป้อมออกไปซื้อต้นไม้สวยๆ มาประดับบ้าน กลับมาอีกทีหนึ่ง อ้าว...คุณแม่น้อย ไขลานของเล่นจนลานขาด เสียซะแล้ว เฮ้อ...